Gólflampi E27 Maserlo 1 151,5 cm er stílhreinn gólflampi frá Eglo sem sameinar látlaust útlit og þægilega birtu. Hann hentar vel þar sem þú vilt bæta við hlýlegri lýsingu án þess að lampinn taki of mikið yfir rýmið.
Svarti skermurinn að utan og innan hjálpar til við að beina ljósinu mjúklega út í herbergið, þannig að birtan verður notaleg án þess að vera hvöss. Lampinn er úr málmi og textíl, sem gefur honum trausta og hlýlega ásýnd sem passar vel inn í nútímalegt heimili.
Með E27 grunn og allt að 40 W afl er auðvelt að velja ljósgjafa sem hentar þínum þörfum. Hæðin gerir hann áberandi án þess að hann verði fyrirferðarmikill, og hann nýtist vel sem lesljós eða sem mjúk viðbót við aðra lýsingu í rýminu.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1037876 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Svartur |
| Þvermál | 38 cm |
| Mál | 151.5 x 38 cm ( H x Ø ) |
| Strikamerki | 9002759990466 |
| Afl (w) | 40 |
| Hæð | 151.5 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Textíl |
| Vörunafn | Gólflampi E27 Maserlo 1 151,5 cm |
| Nettóþyngd | 4.145 |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Sería | Maserlo |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 5.327000 |