Gólflampi 3xE27 Almeida 2 167cm mesing er stílhreinn gólflampi frá Eglo sem sameinar hlýtt útlit og hagnýta lýsingu. Með þremur E27 ljósastæðum færðu góða dreifingu á birtu, og lampinn hentar vel þar sem þú vilt bæði skapa stemningu og fá nothæfa lýsingu í daglegu rými.
Lamparinn er úr stáli og með textílljósahjálmi í brúnum lit sem gefur mjúka og þægilega birtu. Hann er 167 cm á hæð og 32 cm í þvermál, þannig að hann nýtist vel án þess að taka óþarflega mikið gólfpláss. Lampinn er fyrir 230 V og ljósaperur fylgja ekki með, svo þú getur valið perur sem passa best við rýmið og ljósþörfina.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1037908 |
| Litur á skermi | Brúnn |
| Þvermál | 32 cm |
| Mál | 167 x 32 cm ( H x Ø ) |
| Strikamerki | 9002759996123 |
| Afl (w) | 40 |
| Hæð | 167 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Stál |
| Efni skerms | Textíl |
| Vörunafn | Gólflampi 3xE27 Almeida 2 167cm mesing |
| Nettóþyngd | 3.255 |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Sería | Almeida 2 |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 4.910000 |