Gólflampi E27 Libertad 128 cm er stílhreinn gólflampi frá Eglo sem sameinar hreinar línur og hlýlegt efnisval. Hann hentar vel í nútímalegt heimili þar sem óskað er eftir fallegri aukalýsingu og skemmtilegu sjónrænu yfirbragði án þess að lampinn verði fyrirferðarmikill.
Lampinn er 128,5 cm á hæð og nýtist vel við sófa, hægindastól eða í horni þar sem þarf notalega birtu. Stál í svörtum lit gefur honum sterkt og nútímalegt yfirbragð, en viðarhlutinn mýkir heildina og gerir hann auðveldan að samræma við bæði ljós og dökk húsgögn. Með E27 perustæði og allt að 40 W færðu sveigjanleika í vali á ljósstyrk og perutegund, eftir því hvaða stemningu þú vilt skapa.
Athugið: Ljósgjafi fylgir ekki.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1037782 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Mál | 18 x 18 x 128.5 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 9002759997984 |
| Afl (w) | 40 |
| Hæð | 128.5 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 18 cm |
| Efni ljóss | Stál |
| Vörunafn | Gólflampi E27 Libertad 128 cm |
| Nettóþyngd | 5.240 |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 6.185000 |
| Breidd | 18 cm |