Gólflampi 2xE27 Barnstaple 158cm stál/tré er stílhreinn gólflampi frá Eglo sem sameinar nytsamlega lýsingu og látlaust útlit. Með tveimur ljósum er auðvelt að stýra birtunni eftir þörfum, hvort sem lampinn stendur við lesstól, í stofu eða í horni þar sem þarf aukið ljós.
Lampinn er 158 cm á hæð og hentar vel þar sem óskað er eftir hærri ljósgjafa sem tekur ekki mikið gólfpláss. Skelin er úr málmi og undirstaðan úr viði, sem gefur honum trausta og hlýlega ásýnd. Hver ljósastæði tekur E27 peru og hámarksaflið er 40 W á hvora peru, sem gerir hann hentugan fyrir almenna stofulýsingu og leslýsingu.
Lampinn er ekki með ljósaperum og því er hægt að velja birtustyrk og lit eftir eigin þörfum. Það gerir hann sveigjanlegan í notkun og auðveldar að laga lýsinguna að rýminu og innanstokksmununum.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1034404 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Mál | 158 cm ( H ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759497224 |
| Afl (w) | 40 |
| Hæð | 158 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Málmur |
| Vörunafn | Gólflampi 2xE27 Barnstaple 158cm stál/tré |
| Nettóþyngd | 6.160 |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Sería | Barnstaple |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 7.020000 |