Gólflampi E27 Covaleda 164 cm er stílhreinn gólflampi frá Eglo sem hentar vel þar sem þú vilt bæta við notalegri og markvissri lýsingu í stofu, svefnherbergi eða leskrók. Hann stendur 164 cm á hæð og er með svörtu yfirbragði sem gerir hann auðveldan að samræma við fjölbreytt innréttingastíl.
Lampinn er með E27 ljósastæði og styður allt að 60 W, þannig að þú getur valið ljósaperu sem passar bæði við stemningu og notkun. Skermurinn er úr málmi og lampinn sjálfur úr tré, sem gefur honum traust og hlýlegt yfirbragð. Þar sem ljósaperu fylgir ekki með geturðu valið ljós sem hentar þínum þörfum best.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1036780 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Svartur |
| Þvermál | 55 cm |
| Mál | 164 x 55 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759496180 |
| Afl (w) | 60 |
| Hæð | 164 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Tré |
| Efni skerms | Málmur |
| Vörunafn | Gólflampi E27 Covaleda 164 cm |
| Nettóþyngd | 4.941 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Sería | Covaleda |
| Tegund tengils | E27 |
| Stíll | INDUSTRY |
| Litur | Svartur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 5.630000 |