Gólflampi E27 Marasales 149 cm er stílhreinn gólflampi frá Eglo sem hentar vel þar sem þú vilt bæta við hlýlegri og markvissri lýsingu án þess að taka mikið pláss. Hann stendur vel í horni, við hægindastól eða við sófa og gefur rýminu rólegt og samræmt yfirbragð.
Lampinn er með E27 ljósastæði, þannig að þú getur valið ljósaperu sem passar bæði að birtu og lit. Það gerir hann sveigjanlegan í notkun, hvort sem markmiðið er mjúk kvöldlýsing eða bjartara ljós til lestrar. Svarti liturinn á bæði lampanum og skerminum hjálpar til við að skapa fágað og heilsteypt útlit.
Lamparinn er úr stáli og textíl, sem gefur honum trausta og hlýlega ásýnd í senn. Með 149 cm hæð og 45 cm þvermál er hann áberandi án þess að verða fyrirferðarmikill. Hann hentar sérstaklega vel í rými þar sem þú vilt bæta við hagnýtri lýsingu með einföldu og fallegu formi.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1037562 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Svartur |
| Þvermál | 45 cm |
| Mál | 149 x 45 cm ( H x Ø ) |
| Strikamerki | 9002759995270 |
| Afl (w) | 40 |
| Hæð | 149 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Stál |
| Efni skerms | Textíl |
| Vörunafn | Gólflampi E27 Marasales 149 cm |
| Nettóþyngd | 3.012 |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Sería | Marasales |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 4.288000 |