Ljósapera LED E27 5W Ø60 mm er LED-pera frá Eglo sem gefur jafna og hlýja lýsingu í daglegri notkun. Hún hentar sérstaklega vel þar sem þú vilt þægilegt ljós í stofu, svefnherbergi eða á gangi, án þess að lýsingin verði hvöss eða óþægileg.
Með möttu gleri dreifist birtan mjúklega og peran verður því hentug þar sem hún sést í lampanum. LED-tæknin hjálpar til við að halda orkunotkun í lágmarki, og með áætlaðan endingartíma upp á 20.000 klst. fækkar skiptum á perum til muna. Ljósstreymið er 470 lm og litahitastigið 3000 K, sem gefur hlýtt hvít ljós sem skapar notalegt andrúmsloft.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1000622 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Þvermál | 60 mm |
| Mál | 112 x 60 mm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759119317 |
| Afl (w) | 6 |
| Orkuflokkur | G |
| Áæltlaður líftími | 20000 |
| Hæð | 112 mm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 470 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E27 5W Ø60 mm |
| Nettóþyngd | 0.140 |
| Vörutegund | Krónuperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Tegund tengils | E27 |
| Þyngd (kg) | 0.145000 |