Ljósapera LED E14 4W Ø45 mm er LED-pera frá Eglo sem gefur hlýja og notalega birtu fyrir rými þar sem þú vilt rólegt ljós. Hún hentar vel í stofu, svefnherbergi og önnur svæði þar sem mjúk lýsing skiptir máli.
Peran er með möttu gleri sem hjálpar til við að minnka glampa og gera birtuna jafnari. Með 470 lm ljósflæði og 2700 K litahita færðu hlýhvítt ljós sem skapar þægilega stemningu. Hún er ekki dimmanleg og hentar því best þar sem einföld kveikja og slökkva nægir.
Eglo-peran er með E14 fatningu, 4 W afl og áætlaðan 15.000 klst. líftíma. Hún er góð lausn ef þú vilt orkusparandi ljósgjafa sem gefur mjúka og jafna lýsingu í daglegri notkun.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1000688 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 45 mm |
| Mál | 78 x 45 mm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9008606227815 |
| Afl (w) | 4 |
| Orkuflokkur | E |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Hæð | 78 mm |
| Lúmen | 470 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E14 4W Ø45 mm |
| Nettóþyngd | 0.031 |
| Vörutegund | Krónuperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Tegund tengils | E14 |
| Þyngd (kg) | 0.036000 |