OSRAM LED-kastarapera með E14 skrúfufestingu er hentug lausn þegar þú vilt fá hlýtt, mjúkt ljós í lampa eða ljósabúnað innandyra. Hún gefur hlýhvíta birtu (2700 K) sem skapar notalegt andrúmsloft, til dæmis í stofu, svefnherbergi eða í borð- og vegglömpum.
Peran er með 470 lm ljósstreymi og notar aðeins 4 W, sem gerir hana að orkusparandi valkosti í daglegri notkun. Hún er með RA ≥80 sem hjálpar til við að litir í rýminu komi eðlilega fram. Athugaðu að þessi útgáfa er ekki dimmanleg.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1039609 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 45 mm |
| Mál | 77 x 45 mm ( L x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075436527 |
| Afl (w) | 4 |
| Orkuflokkur | E |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 77 mm |
| Lúmen | 470 |
| Vörunafn | Kastarapera LED E14 2700K Osram 4W Ø45 mm |
| Nettóþyngd | 0.024 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Globe perur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Retrofit |
| Tegund tengils | E14 |
| Litur | Glær |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.051000 |