OSRAM kertapera með LED-ljós er hentug lausn í lampa þar sem þarf E14 festingu, til dæmis í borðlampum, veggljósum og skrautlegum ljósakrónulömpum. Peran gefur frá sér hlýtt hvítt ljós (2700 K) sem skapar þægilega stemningu í heimilinu.
Peran er með möttu gleri sem gerir ljósið mildara og jafnar birtudreifingu. Hún er ekki dimmanleg, þannig að hún hentar best þar sem kveikt og slökkt er án birtustýringar.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1042270 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Mál | 10 cm ( L ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075434189 |
| Afl (w) | 1.4 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Lengd | 10 cm |
| Lúmen | 136 |
| Vörunafn | Kertapera LED E14 2700K Osram 1,4W |
| Nettóþyngd | 0.031 |
| Vörutegund | Kertaperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Retrofit |
| Tegund tengils | E14 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.051000 |