OSRAM Retrofit LED-krónupera með E27 fatningu er hentug til almennrar lýsingar þar sem óskað er eftir hlýju hvítu ljósi. Hún passar í marga hefðbundna lampa og er einföld leið til að uppfæra í LED-lýsingu.
Peran er með möttu gleri sem mýkir ljósið og hentar því vel þar sem þægindi skipta máli. Athugið að þessi pera er ekki dimmanleg, þannig að hún á best við þar sem kveikt/slökkt lýsing er notuð.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1042220 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 4.5 cm |
| Mál | 7.7 x 4.5 cm ( L x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075434127 |
| Afl (w) | 1.4 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 7.7 cm |
| Lúmen | 136 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E27 2700K Osram 1,4W |
| Nettóþyngd | 0.031 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Krónuperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Retrofit |
| Tegund tengils | E27 |
| Litur | WHITE MAT |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.055000 |