OSRAM LED-pera með E27 festingu er klassísk pera fyrir almenna lýsingu á heimili og vinnurýmum. Hún gefur hlýhvítt ljós (2700 K) sem skapar þægilega stemningu og hentar sérstaklega vel þar sem þú vilt mýkri birtu.
Peran er úr gleri með möttu yfirborði og er ætluð til notkunar innandyra (IP20). Hún er ekki dimmanleg, svo hún hentar best í ljósabúnað með venjulegum rofa.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1041667 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 60 mm |
| Mál | 105 x 60 mm ( L x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075124660 |
| Afl (w) | 11 |
| Orkuflokkur | D |
| Áæltlaður líftími | 10000 |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 105 mm |
| Dreyfing ljóss | 300 |
| Lúmen | 1420 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E27 2700K Osram 11W Ø60 mm |
| Nettóþyngd | 0.049 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Globe perur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Retrofit |
| Tegund tengils | E27 |
| Litur | Hvítur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.078000 |