OSRAM Retrofit LED-pera með E27 skrúffestingu er hentug lausn þegar þú vilt skipta yfir í LED og fá hlýhvítt ljós (2700 K) í hefðbundnum ljósabúnaði. Peran hentar vel sem almenn lýsing þar sem óskað er eftir góðri birtu.
Peran er ekki dimmanleg og er því best að nota hana með venjulegum rofa. Með mattu gleri fæst jafnara og þægilegra ljós, sem getur verið kostur í opnum rýmum og í ljósum þar sem peran sést.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1044001 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 7 cm |
| Mál | 12.6 x 7 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075305014 |
| Afl (w) | 16 |
| Orkuflokkur | D |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Hæð | 12.6 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 2500 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E27 2700K Osram 16W Ø7 mm |
| Nettóþyngd | 0.045 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Krónuperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Retrofit |
| Tegund tengils | E27 |
| Litur | Hvítur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.064000 |