OSRAM LED pera með E27 sokkli er hentug sem almenn lýsing í heimahúsum og vinnurýmum. Hún gefur hlýhvítt ljós (2700 K) sem skapar þægilegt andrúmsloft og hentar vel þar sem þú vilt afslappaða birtu.
Pera af þessari gerð skilar 1521 lm og hentar því vel þar sem þörf er á góðri birtu, til dæmis í loftljósum eða lampum sem lýsa upp stærra svæði. Hún er ekki dimmanleg, þannig að hún á best við þar sem kveikt og slökkt er án birtustýringar.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1038978 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Mál | 12 cm ( L ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075127029 |
| Afl (w) | 14 |
| Orkuflokkur | E |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Lengd | 12 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 1521 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E27 2700K Osram 14W |
| Nettóþyngd | 0.085 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Globe perur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Star |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.109000 |