OSRAM Star LED-pera með E27 skrúfufestingu er hentug sem almenn ljósapera þar sem óskað er eftir hlýju hvítu ljósi. Hún hentar vel í loftljós, borðlampa og aðra algenga lampar þar sem þú vilt þægilega birtu til daglegrar notkunar.
Pera með möttu gleri gefur mýkri birtu og dregur úr glampa. Hún er ekki dimmanleg, svo hún hentar best þar sem kveikt og slökkt er án birtustýringar.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1037716 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 60 mm |
| Mál | 60 mm ( Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075122529 |
| Afl (w) | 10.5 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Lúmen | 1060 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E27 2700K Osram 10,5W Ø60mm |
| Nettóþyngd | 0.072 |
| Vörutegund | Globe perur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Star |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.083000 |