OSRAM LED-pera með E27 festingu er hentug fyrir almenna innilýsingu þar sem óskað er eftir hlýjum lit (2700 K) og góðri birtu. Hún hentar vel í loftljós, borðlampa og gólflampa sem taka E27 peru.
Peran er með möttu gleri sem mýkir ljósið og getur aukið þægindi í daglegri notkun. Athugaðu að hún er ekki dimmanleg, þannig að hún hentar best þar sem kveikt og slökkt er án birtustýringar.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1044131 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Mál | 11.5 cm ( L ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075819412 |
| Afl (w) | 13 |
| Orkuflokkur | E |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Lengd | 11.5 cm |
| Lúmen | 1521 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E27 2700K Osram 13W |
| Nettóþyngd | 0.135 |
| Vörutegund | Krónuperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Base |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.158000 |