LED-pera með E27 skrúfsökkli frá OSRAM sem hentar í algengar ljósaperufestingar heima og í léttum atvinnurýmum. Peran gefur hlýhvítt ljós (2700 K) og er því góð í loftljós, veggljós og borðlampa þar sem þú vilt mjúka og þægilega birtu.
Innbyggður skynjari sér um að kveikja þegar dimmir og slökkva aftur þegar birtir, sem getur verið hentugt þar sem þú vilt sjálfvirka lýsingu án þess að hugsa um rofa. Peran er ekki dimmanleg, þannig að hún er best þar sem stöðug birtustilling hentar.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1043545 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 6 cm |
| Mál | 12 x 6 cm ( L x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075428287 |
| Afl (w) | 10 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 12 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 1060 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E27 2700K Osram 10W |
| Nettóþyngd | 0.111 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Globe perur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Skynjari | Já |
| Sería | Daylight |
| Tegund tengils | E27 |
| Litur | Hvítur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.135000 |