Þetta er LED-krónupera frá OSRAM sem gefur hlýhvítt ljós og hentar vel til almennrar lýsingar á heimilinu. Hún er góð lausn þegar þú vilt þægilega birtu í rými þar sem fólk slakar á eða dvelur lengi.
Peran er með E27 skrúfufestingu og passar því í marga algenga lampa og ljósabúnað. Hún er ekki dimmanleg, sem er gott að hafa í huga ef peran á að fara í dimmara. Matt glerið hjálpar til við að mýkja ljósið og draga úr glampa.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1042240 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Mál | 10.5 cm ( L ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075090620 |
| Afl (w) | 7 |
| Orkuflokkur | E |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Lengd | 10.5 cm |
| Lúmen | 806 |
| Vörunafn | Ljósapera LED 2700K Osram 7W |
| Nettóþyngd | 0.170 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Krónuperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Base |
| Tegund tengils | E27 |
| Litur | Hvítur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.170000 |