OSRAM Star LED ljósapera er klassísk krónupera fyrir almenna innilýsingu, til dæmis í loftljós, borðlampa og gólflampa. Hún gefur hlýhvítt ljós (2700 K) sem hentar vel þar sem þú vilt notalegt og afslappandi andrúmsloft.
Peran er með E27 skrúfufatningu og er því samhæfð mörgum algengum ljósabúnaði. Hún er ekki dimmanleg, þannig að hún hentar best þar sem kveikt og slökkt er á föstum ljósmagni. Matt yfirborð hjálpar til við að dreifa ljósinu jafnar og gera það þægilegra í augum.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1043553 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 60 mm |
| Mál | 118 x 60 mm ( L x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4099854040122 |
| Afl (w) | 11.5 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 118 mm |
| Lúmen | 1060 |
| Vörunafn | Ljósapera LED 2700K Osram 11,5W Ø60 mm |
| Nettóþyngd | 0.108 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Krónuperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Star |
| Tegund tengils | E27 |
| Litur | Hvítur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.137000 |