OSRAM Star LED-pera með E14-skrúfusökkli er sérlega smágerð pera sem hentar í minni ljósabúnað, til dæmis í ísskápum og öðrum tækjum þar sem þörf er á nettum ljósgjafa. Hún gefur frá sér hlýtt ljós (2400 K) og er því góð þar sem þú vilt mjúka og þægilega birtu.
Peran er ódeymanleg og með glært gler, sem gerir hana hentuga þar sem óskað er eftir skýrri og beinni lýsingu úr litlum ljósgjafa. Með breiðum geislahorni lýsir hún vel miðað við stærð og hentar því vel í lokuð rými og litlar skálar.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1041180 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 2400 |
| Þvermál | 2.6 cm |
| Mál | 6.3 x 2.6 cm ( L x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075432819 |
| Afl (w) | 1.6 |
| Orkuflokkur | G |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Lengd | 6.3 cm |
| Dreyfing ljóss | 320 |
| Lúmen | 50 |
| Vörunafn | Ljósapera LED 2400K Osram 1,6W Ø2,6mm |
| Nettóþyngd | 0.007 |
| Vörutegund | Ísskápaperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Star |
| Tegund tengils | E14 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.015000 |