OSRAM Star LED-pera með E14 skrúfufestingu er staflaga pera sem hentar í marga algenga lampa og ljósabúnað þar sem peran er sýnileg. Hún gefur kaldhvítt ljós (4000 K) sem hentar vel í eldhús, vinnuaðstöðu og önnur rými þar sem skýr almenn lýsing skiptir máli.
Peran skilar mikilli birtu með hóflegri orkunotkun og er með Ra-gildi ≥80 sem stuðlar að eðlilegri litbirtingu. Athugið að peran er ekki dimmanleg, þannig að hún á best við þar sem kveikt og slökkt er á fastri birtu.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1042110 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 4000 |
| Mál | 11.5 cm ( L ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075428409 |
| Afl (w) | 10 |
| Orkuflokkur | E |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Lengd | 11.5 cm |
| Lúmen | 1055 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E14 4000K Osram 10W |
| Nettóþyngd | 0.058 |
| Vörutegund | Staflaga perur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Star |
| Tegund tengils | E14 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.058000 |