OSRAM LED endurskinspera með E14 skrúfufestingu er hentug þegar þú vilt hlýtt hvítt ljós og skýra, markvissa lýsingu, til dæmis í minni ljósum, veggljósum eða þar sem endurskinspera á við.
Pera með litahitann 2700 K skapar mjúka birtu sem hentar vel í stofu, svefnherbergi og gangi. Með 90° ljósdreifingu fæst vel afmarkað ljós, og Ra ≥80 hjálpar til við að litir komi eðlilega út. Orkunotkunin er lág og áætlaður endingartími er allt að 15.000 klst.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1042031 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Mál | 7.6 cm ( L ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075433243 |
| Afl (w) | 1.6 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Lengd | 7.6 cm |
| Dreyfing ljóss | 90 |
| Lúmen | 110 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E14 2700K Osram R39 Star 1,6W |
| Nettóþyngd | 0.024 |
| Vörutegund | Endurskins ljósaperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Star |
| Tegund tengils | E14 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.050000 |