Description
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1527572 |
| Þvermál | 5 cm |
| Mál | 5.4 x 5 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4099854458606 |
| Afl (w) | 3.7 |
| Orkuflokkur | E |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Hæð | 5.4 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Dreyfing ljóss | 36 |
| Lúmen | 350 |
| Vörunafn | Kastarapera LED GU10 2700K Osram 3,7W |
| Nettóþyngd | 0.038 |
| Aðal Litur | Gegnsær |
| Vörutegund | Kastaraperur |
| RA-gildi | 80 |
| Tegund tengils | GU10 |
| Spenna | 240 |
| Þyngd (kg) | 0.048000 |
