OSRAM Star LED-kastaraperan með GU10-sökkli er ætluð í spotta og kastara þar sem þú vilt fá hlýja, jafna punktlýsingu. Hún hentar vel til að lýsa upp ákveðin svæði, til dæmis í eldhúsi, gangi eða yfir borðplötum, og er einnig nytsamleg þar sem þörf er á að draga fram hluti eða fleti með beinni lýsingu.
Peran gefur hlýhvítt ljós (2700 K) og hefur 36° geislunarhorn sem gerir hana sérstaklega góða í markvissri lýsingu. Hún er ekki dimmanleg, svo hún hentar best þar sem kveikt/slökkt lýsing er notuð án ljósdeyfis.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1041511 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 50 mm |
| Mál | 52 x 50 mm ( L x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075112568 |
| Afl (w) | 4.3 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 52 mm |
| Dreyfing ljóss | 36 |
| Lúmen | 350 |
| Vörunafn | Kastarapera LED GU10 2700K Osram 4,3W Ø50 mm |
| Nettóþyngd | 0.049 |
| Aðal Litur | Gegnsær |
| Vörutegund | Kastaraperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Star |
| Tegund tengils | GU10 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.069000 |