OSRAM LED-kastaraperan í MR16-stærð er ætluð fyrir ljósabúnað með GU5.3 sökkli og 12 V spennu. Hún gefur hlýtt ljós (2700 K) og hentar sérstaklega vel þar sem þú vilt fá markvissa lýsingu í kastara eða innfelldum ljósum.
Með 36° ljósdreifingu færðu afmarkaðan ljósgeisla sem nýtist vel til að draga fram ákveðna fleti eða svæði. Peran er dimmanleg, þannig að þú getur lækkað birtuna þegar þú vilt mýkra ljós, eða aukið hana þegar þörf er á skýrari lýsingu.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1036237 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 51 mm |
| Mál | 51 mm ( Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 4058075796690 |
| Afl (w) | 3 |
| Orkuflokkur | G |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Dreyfing ljóss | 36 |
| Lúmen | 230 |
| Vörunafn | Kastarapera LED MR16 2700K Osram 3W Ø51 mm |
| Nettóþyngd | 0.049 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Kastaraperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Superstar |
| Tegund tengils | GU5.3 |
| Spenna | 12 |
| Þyngd (kg) | 0.061000 |