OSRAM LED-kastarapera með E14-skrúfufestingu er hentug fyrir almenna innilýsingu þar sem þú vilt hlýtt ljós og áreiðanlega birtu. Peran gefur mjúka, hlýhvíta lýsingu sem hentar vel í klassíska lampa og ljósabúnað með litlu skrúfufestingu.
Peran er dimmhæf, þannig að þú getur lækkað birtuna þegar þú vilt rólegra andrúmsloft og aukið hana aftur þegar þörf er á meiri lýsingu. Glært glerið hjálpar til við að halda útliti perunnar hefðbundnu í opnum skermum og ljósakrónulömpum.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1042269 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Mál | 10 cm ( L ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 4058075434462 |
| Afl (w) | 4 |
| Orkuflokkur | E |
| Áæltlaður líftími | 20000 |
| Lengd | 10 cm |
| Lúmen | 470 |
| Vörunafn | Kastarapera LED E14 2700K Osram 4W |
| Nettóþyngd | 0.036 |
| Vörutegund | Krónuperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Duo Click |
| Tegund tengils | E14 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.057000 |