Þetta er LED-endurskinspera frá OSRAM sem hentar sérstaklega vel þar sem þú vilt beina ljósinu í ákveðna átt, til dæmis í loftljósum, veggljósum eða niðurfelldri lýsingu. Hún gefur hlýhvítt ljós (2700 K) sem skapar mjúka og þægilega birtu í rýmum þar sem dvalið er.
Peran er dimmhæf, þannig að þú getur minnkað eða aukið birtuna eftir aðstæðum. Með 36° ljósspreddu færðu markvissara ljós en með hefðbundinni peru, sem getur verið hentugt í ganga, við tröppur eða þar sem þú vilt draga fram ákveðna fleti. Matt gler hjálpar einnig til við að mýkja ljósið og draga úr glampa.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1043912 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 8 cm |
| Mál | 11.5 x 8 cm ( L x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 4058075433328 |
| Afl (w) | 5.9 |
| Orkuflokkur | G |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 11.5 cm |
| Dreyfing ljóss | 36 |
| Lúmen | 345 |
| Vörunafn | Ljósapera LED 2700K Osram 5,9W |
| Nettóþyngd | 0.216 |
| Aðal Litur | Silfur |
| Vörutegund | Endurskins ljósaperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Superstar |
| Tegund tengils | E27 |
| Litur | Silfur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.244000 |