LED-kastaraperan með GU10-sökkli er ætluð fyrir innfelld eða utanáliggjandi spotljós þar sem þú vilt beint, hlýtt ljós. Hún hentar vel bæði í heimahúsum og í rýmum þar sem þörf er á markvissri lýsingu, til dæmis yfir borðplötum eða til áherslulýsingar.
Peran er úr glæru gleri og gefur hlýhvítt ljós (2700 K) með góðri litendurgjöf, sem hjálpar til við að láta liti njóta sín í rýminu. Hún er dimmhæf og því auðvelt að laga birtuna að aðstæðum. Þetta er hluti af Superstar línu LEDVANCE.
| Vörumerki | LEDVANCE |
| Vörunúmer | 1034684 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 5 cm |
| Mál | 5.8 x 5 cm ( L x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 4058075797550 |
| Afl (w) | 3.4 |
| Orkuflokkur | G |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 5.8 cm |
| Dreyfing ljóss | 36 |
| Lúmen | 230 |
| Vörunafn | Ljósapera LED GU10 2700K 4W Osram |
| Nettóþyngd | 0.059 |
| Aðal Litur | Gegnsær |
| Vörutegund | Kastaraperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Superstar |
| Tegund tengils | GU10 |
| Litur | Glær |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.072000 |