OSRAM LED-kastaraperur með GU10-sökkli eru ætlaðar fyrir spotta og kastara þar sem þú vilt skýra, afmarkaða lýsingu. Ljósið er hlýtt (2700 K) og hentar vel til að skapa notalega birtu á heimilinu.
Perurnar eru úr gleri með glæru gleri og gefa góða litendurgjöf fyrir daglega notkun. Þær henta í 230–240 V ljósabúnað með GU10-festingu og eru góð lausn þegar þú vilt skipta út eldri perum fyrir LED. Athugaðu að perurnar eru ekki dimmanlegar.
Meðfylgjandi fylgihlutir:
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1043584 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 51 mm |
| Mál | 51 mm ( Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075818392 |
| Afl (w) | 4.3 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Dreyfing ljóss | 36 |
| Lúmen | 350 |
| Vörunafn | Kastarapera LED GU10 2700K Osram 4,3W Ø51 mm 3 stk |
| Nettóþyngd | 0.154 |
| Vörutegund | Kastaraperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Base |
| Tegund tengils | GU10 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.154000 |