OSRAM LED kastarapera með GU10-sökkli er ætluð í kastara- og innfelld ljós þar sem þú vilt beina ljósinu á afmarkað svæði. Hún gefur frá sér hlýtt hvítt ljós (2700 K) sem skapar notalega stemningu og hentar vel bæði heima og í rýmum þar sem áherslulýsing skiptir máli.
Peran er fyrir 230 V kerfi og hefur 36° geislahorn, sem gerir hana hentuga þegar þú vilt markvissa lýsingu án þess að lýsa allt rýmið jafnt. Með 10.000 klst. áætluðum líftíma dregur hún úr þörf á tíðum skiptum. Athugið að þessi útgáfa er ekki dimmanleg.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1039413 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 5.1 cm |
| Mál | 5.5 x 5.1 cm ( L x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075090460 |
| Afl (w) | 4.3 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 10000 |
| Lengd | 5.5 cm |
| Dreyfing ljóss | 36 |
| Lúmen | 350 |
| Vörunafn | Kastarapera LED GU10 2700K Osram 4,3W Ø5,1 mm |
| Nettóþyngd | 0.225 |
| Vörutegund | Kastaraperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Base |
| Tegund tengils | GU10 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.252000 |