Þessi LED endurskinspera með E14 skrúfufestingu frá OSRAM hentar þegar þú vilt fá hlýtt, beint ljós á afmarkað svæði, til dæmis í loftljósum, veggljósum eða innbyggðum ljósum þar sem ljósið á að falla niður eða í ákveðna átt.
Pera með 2700 K litahitastigi gefur hlýja birtu sem er þægileg í daglegri notkun. Með dimmun geturðu lækkað birtuna þegar þú vilt mýkri lýsingu, eða aukið hana þegar þörf er á skýrara vinnuljósi. Glært gler og endurskinslögun gera peruna sérstaklega hentuga þar sem þú vilt stýrða ljósdreifingu.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1041904 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 5 cm |
| Mál | 85 x 5 cm ( L x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 4058075125940 |
| Afl (w) | 5.9 |
| Orkuflokkur | G |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 85 cm |
| Dreyfing ljóss | 36 |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 345 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E14 2700K Osram 5,9W |
| Nettóþyngd | 0.089 |
| Aðal Litur | Silfur |
| Vörutegund | Endurskins ljósaperur |
| RA-gildi | ≥90 |
| Sería | LED Star |
| Tegund tengils | E14 |
| Litur | Silfur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.112000 |