
LEDVANCE LED endurskinspera með E14 skrúfufestingu er hentug þegar þú vilt stefnubundna lýsingu, til dæmis í veggljós, lesljós, skápalýsingu eða yfir áherslusvæði. Hún gefur hlýtt hvítt ljós (2700 K) sem skapar notalega stemningu.
Peran er með glærri glerkúlu og silfurlituðu endurskini sem hjálpar til við að beina ljósinu niður og fram. Með þröngri ljósdreifingu hentar hún vel þar sem þú vilt draga fram hluti eða svæði án þess að lýsa allt rýmið jafnt.
| Vörumerki | LEDVANCE |
| Vörunúmer | 1041905 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 5 cm |
| Mál | 8.5 x 5 cm ( L x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075125926 |
| Afl (w) | 2.6 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 8.5 cm |
| Dreyfing ljóss | 36 |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 210 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E14 2700K Osram 2,6W |
| Nettóþyngd | 0.075 |
| Aðal Litur | Silfur |
| Vörutegund | Endurskins ljósaperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | LED Star |
| Tegund tengils | E14 |
| Litur | Silfur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.098000 |