LED-ísskápapera frá OSRAM með E14 skrúfufestingu sem hentar vel í tæki og lampa þar sem þörf er á lítilli peru, til dæmis í ísskápum og öðrum lokuðum rýmum. Hún gefur hlýtt hvítt ljós (2700 K) sem er þægilegt og mildara en kalt ljós.
Pera af þessari stærð er sérstaklega hentug þegar peran þarf að komast fyrir í þröngu hólfi. Með 470 lúmena ljósflæði færðu skýra birtu miðað við 4 W afl, og með áætluðum endingartíma upp á 15.000 klukkustundir er hún góð lausn fyrir reglulega notkun.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1042247 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 2.5 cm |
| Mál | 8 x 2.5 cm ( L x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075432932 |
| Afl (w) | 4 |
| Orkuflokkur | E |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 8 cm |
| Lúmen | 470 |
| Vörunafn | Ljósapera LED 2700K Osram 4W Ø2,5mm |
| Nettóþyngd | 0.022 |
| Vörutegund | Ísskápaperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Star |
| Tegund tengils | E14 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.036000 |