Þetta er LED ísskápapera með E14 skrúfufestingu frá OSRAM, ætluð fyrir ljósabúnað þar sem þarf litla peru og áreiðanlega birtu. Hún gefur hlýtt hvítt ljós (2700 K) sem hentar vel í heimilisumhverfi.
Peran er glær og með þéttri stærð, sem auðveldar notkun í lokuðum eða þröngum ljósahúsum. Hún er ekki dimmanleg, þannig að hún hentar best þar sem kveikt og slökkt er á hefðbundinn hátt.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1042222 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 2.6 cm |
| Mál | 6.3 x 2.6 cm ( L x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4099854069932 |
| Afl (w) | 1.3 |
| Orkuflokkur | G |
| Áæltlaður líftími | 8000 |
| Lengd | 6.3 cm |
| Lúmen | 110 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E14 2700K Osram 1,3W Ø2,6 mm |
| Nettóþyngd | 0.019 |
| Vörutegund | Ísskápaperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Star |
| Tegund tengils | E14 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.024000 |