OSRAM LED-kertapera með E14-skrúfusökkli er hentug í fjölbreyttar innilampar þar sem óskað er eftir hlýlegri birtu. Hún er glær og með nettum þvermáli, sem gerir hana sérstaklega góða í minni skermum og skrautlegum ljósum.
Pera með 2700 K litahitastigi gefur frá sér hlýtt hvítt ljós sem skapar notalegt andrúmsloft. Athugaðu að þessi pera er ekki dimmanleg, þannig að hún hentar best þar sem kveikt og slökkt er án birtustýringar.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1041449 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 35 mm |
| Mál | 35 mm ( Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075436701 |
| Afl (w) | 1.6 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 136 |
| Vörunafn | Kertapera LED E14 2700K Osram 1,6W Ø35 mm |
| Nettóþyngd | 0.031 |
| Vörutegund | Krónuperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Retrofit |
| Tegund tengils | E14 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.050000 |