Kertapera LED E14 4000K Osram 4W Ø60 mm er hagkvæm og þægileg ljósapera frá LEDVANCE sem hentar vel þar sem óskað er eftir skýru og notalegu ljósi í heimili eða vinnurými. Hún gefur frá sér 4000 K ljós, sem er hlutlaust hvítt og hentar vel í almennri lýsingu þar sem gott skyggni skiptir máli.
Peran notar aðeins 4 W en skilar 470 lm, þannig að hún er góð lausn þegar óskað er eftir björtu ljósi með lágu orkunotkun. Hún er með E14 skrúfgangi, er matt og hefur áætlaðan endingartíma upp á 15000 klukkustundir, sem gerir hana að praktískum valkosti í ljós þar sem peran er notuð reglulega.
Með Ø60 mm þvermál og 100 mm lengd passar hún í mörg hefðbundin ljós þar sem þörf er á nettum en vel lýsandi ljósabúnaði. LEDVANCE hefur hér sett saman ljósaperu sem sameinar góða birtu, lága orkunotkun og þægilega notkun í daglegu lífi.
| Vörumerki | LEDVANCE |
| Vörunúmer | 1041289 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 4000 |
| Þvermál | 60 mm |
| Mál | 100 x 60 mm ( L x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075437128 |
| Afl (w) | 4 |
| Orkuflokkur | E |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 100 mm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 470 |
| Vörunafn | Kertapera LED E14 4000K Osram 4W Ø60 mm |
| Nettóþyngd | 0.030 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Krónuperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Retrofit |
| Tegund tengils | E14 |
| Litur | WHITE MAT |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.050000 |