Ljósapera LED E27 5W Ø45 mm er nett og sparneytin ljósgjafi sem hentar vel þar sem óskað er eftir hlýju og þægilegu birtustigi. Hún er með E27 skrúfufestingu og passar því í marga algenga lampa á heimilinu.
Peran gefur um 470 lm og hefur 3000 K litahita, sem skilar hlýjum hvítum blæ sem hentar vel í stofu, svefnherbergi og öðrum rýmum þar sem mjúk lýsing er æskileg. Með 4,9 W afl nýtist hún vel sem orkusparandi valkostur án þess að fórna nothæfri birtu. Eglo leggur hér áherslu á einfaldleika og þægilega notkun í daglegu umhverfi.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1039898 |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Þvermál | 4.7 cm |
| Mál | 8.8 x 4.7 cm ( H x Ø ) |
| Strikamerki | 9002759122652 |
| Afl (w) | 4.9 |
| Orkuflokkur | D |
| Hæð | 8.8 cm |
| Lúmen | 470 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E27 5W Ø45 mm |
| Nettóþyngd | 0.021 |
| Vörutegund | Krónuperur |
| Tegund tengils | E27 |
| Þyngd (kg) | 0.037000 |