Ljósapera LED E27 11W Ø60 mm er hentug lausn þegar þú vilt áreiðanlega og þægilega lýsingu á heimilinu. Peran frá Eglo gefur hlýtt ljós sem skapar notalegt andrúmsloft án þess að vera of sterkt.
Með möttu gleri dreifist ljósið jafnara og glampi verður minni, sem gerir hana sérstaklega góða í rýmum þar sem þú dvelur lengi. Hún er einnig góð fyrir þá sem vilja einfaldar og skilvirkar ljósaperur sem passa í algengar E27 lampafestingar.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1000623 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Þvermál | 60 mm |
| Mál | 120 x 60 mm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759119331 |
| Afl (w) | 11 |
| Orkuflokkur | D |
| Áæltlaður líftími | 20000 |
| Hæð | 120 mm |
| Dreyfing ljóss | 200 |
| Lúmen | 1055 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E27 11W Ø60 mm |
| Nettóþyngd | 0.160 |
| Vörutegund | Krónuperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Tegund tengils | E27 |
| Þyngd (kg) | 0.180000 |