Ljósapera LED E27 9W Ø60 mm er hentug lausn fyrir þá sem vilja áreiðanlega og þægilega lýsingu á heimilinu. Hún gefur hlýtt ljós sem hentar vel í stofu, svefnherbergi eða öðrum rýmum þar sem notaleg birtustig skipta máli. EGLO hefur hér sameinað einfaldleika og góða nýtni í peru sem er auðveld að setja í stað eldri ljósgjafa.
Peran er með E27 skrúffatningu og passar því í marga algenga lampa. Hún er með möttu gleri sem hjálpar til við að mýkja ljósið og draga úr glampa, þannig að lýsingin verður jafnari og þægilegri í daglegri notkun. Með 20.000 klst. áætluðum endingartíma er hún góð lausn fyrir þá sem vilja sjaldnar skipta um peru.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1002602 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Þvermál | 60 mm |
| Mál | 112 x 60 mm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759119324 |
| Afl (w) | 9.5 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 20000 |
| Hæð | 112 mm |
| Lúmen | 806 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E27 9W Ø60 mm |
| Nettóþyngd | 0.160 |
| Vörutegund | Krónuperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Tegund tengils | E27 |
| Þyngd (kg) | 0.195000 |