Ljósapera LED E14 innbyggður dimmer 4,9W Ø45 mm er hentug lausn þegar þú vilt hafa sveigjanlega lýsingu í borðlömpum, gólflömpum eða vegglömpum. Með innbyggðri þrepadimmun geturðu valið milli mismunandi birtustiga án þess að bæta við sérstöku stýrikerfi. EGLO hefur þannig gert notkunina einfaldari í rýmum þar sem lýsingin þarf að aðlagast aðstæðum.
Peran gefur 470 lm og 3000 K, sem þýðir notalegt, hlýtt hvítt ljós sem hentar vel í stofu, svefnherbergi og öðrum rýmum þar sem mjúk lýsing skiptir máli. Með 4,9 W afli færðu sparneytna LED-lýsingu með góðri birtu, og RA-gildi ≥80 stuðlar að eðlilegri litaupplifun í rýminu.
Þvermálið er aðeins 45 mm og hæðin 80 mm, þannig að peran passar vel í mörg minni ljós þar sem stærðin skiptir máli. Áætlaður endingartími er 25.000 klst., sem gerir hana að góðum kosti fyrir þá sem vilja áreiðanlega og langlífa lýsingu.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1000686 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Þvermál | 45 mm |
| Mál | 80 x 45 mm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 9008606228997 |
| Afl (w) | 4.9 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Eiginleikar | 3 þrep dimmer |
| Hæð | 80 mm |
| Lúmen | 470 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E14 innbyggður dimmer 4,9W Ø45 mm |
| Nettóþyngd | 0.060 |
| Vörutegund | Krónuperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Tegund tengils | E14 |
| Þyngd (kg) | 0.070000 |