Ljósapera LED E27 innbyggður dimmer 8,5W Ø60 mm er hentug lausn fyrir heimilið þar sem þú vilt hafa sveigjanlega lýsingu í einni peru. Hún er frá Eglo og passar í algenga lampa með E27-fatningu. Innbyggður 3 þrepa dimmer gerir auðvelt að velja milli bjartari og mýkri birtu eftir því hvort þú ert að lesa, slaka á eða skapa notalegt andrúmsloft.
Peran gefur 806 lm og 3000 K ljós, sem skilar hlýlegri og þægilegri lýsingu í daglegri notkun. Með möttu gleri fæst jafnari dreifing ljóssins, og það gerir hana sérstaklega góða í gólf- og borðlampa þar sem þú vilt milda birtu án þess að hún verði hvöss.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1002613 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Þvermál | 60 mm |
| Mál | 120 x 60 mm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 9008606228973 |
| Afl (w) | 10 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Eiginleikar | 3 þrep dimmer |
| Hæð | 120 mm |
| Lúmen | 806 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E27 innbyggður dimmer 8,5W Ø60 mm |
| Nettóþyngd | 0.076 |
| Vörutegund | Krónuperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Tegund tengils | E27 |
| Þyngd (kg) | 0.088000 |