Ljósapera LED E14 5W Ø45 mm er hentug lausn fyrir þá sem vilja jafna og notalega lýsingu á heimilinu. Eglo hefur hér sett saman litla og sparneytna peru sem hentar vel í ljós þar sem E14 tenging er notuð.
Með 3000 K litahitastigi færðu hlýtt hvítt ljós sem skapar þægilegt andrúmsloft í stofu, svefnherbergi eða öðrum rýmum þar sem mjúk lýsing skiptir máli. Þvermál perunnar er 4,7 cm og hæðin 9 cm, þannig að hún er þægileg í mörgum gerðum ljósa þar sem pláss er takmarkað.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1039897 |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Þvermál | 4.7 cm |
| Mál | 9 x 4.7 cm ( H x Ø ) |
| Strikamerki | 9002759122614 |
| Afl (w) | 5 |
| Orkuflokkur | F |
| Hæð | 9 cm |
| Lúmen | 470 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E14 5W Ø45 mm |
| Nettóþyngd | 0.021 |
| Vörutegund | Krónuperur |
| Tegund tengils | E14 |
| Þyngd (kg) | 0.036000 |