Ljósapera LED E27 7W Ø60 mm er hentug fyrir þá sem vilja mjúka og þægilega lýsingu í stofu, svefnherbergi eða á gangi. Hún er frá Eglo og sameinar þægilegt ljós með einfaldri notkun í hefðbundnum ljósastæðum.
Með 2700 K litahitastigi færðu hlýhvítt ljós sem skapar rólegt andrúmsloft. Ljósflæðið er 806 lm, sem gefur góða birtu án þess að verða óþægilega skært, og áætlaður líftími upp á 15.000 klst. gerir hana að traustu vali fyrir reglulega notkun. Ljósaperan er með Ra ≥80, sem stuðlar að eðlilegri litaupplifun í rýminu.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1000685 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 6 cm |
| Mál | 10.5 x 6 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9008606227693 |
| Afl (w) | 8 |
| Orkuflokkur | E |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Hæð | 10.5 cm |
| Lúmen | 806 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E27 7W Ø60 mm |
| Nettóþyngd | 0.037 |
| Vörutegund | Krónuperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Tegund tengils | E27 |
| Þyngd (kg) | 0.043000 |