Ljósapera LED E27 dimmanleg 11W Ø60 mm er dimmanleg LED-pera frá Eglo með E27 skrúfufatningu sem passar í mörg algeng ljósatæki. Hún gefur hlýhvítt ljós með 3000 K litahitastigi og hentar vel þar sem þú vilt mjúka og heimilislega lýsingu.
Matt glerið hjálpar til við að mýkja ljósið og gera birtuna þægilegri í daglegri notkun. Með 11 W afli og 1055 lm ljósstreymi færðu góða lýsingu án þess að hún verði hvöss, og dimmanleikinn gerir auðvelt að laga birtuna að lestri, kvöldnotkun eða almennri lýsingu.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1000634 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Þvermál | 60 mm |
| Mál | 118 x 60 mm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 9008606228614 |
| Afl (w) | 11 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Hæð | 118 mm |
| Lúmen | 1055 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E27 dimmanleg 11W Ø60 mm |
| Nettóþyngd | 0.160 |
| Vörutegund | Krónuperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Tegund tengils | E27 |
| Þyngd (kg) | 0.184000 |