Þessi vara er ný í vefverslun.
Undir tæknilýsing finnur þú nánari upplýsingar um vöruna þar til vörulýsing kemur: Lesa um vefverslun BAUHAUS hér
Neðar á síðunni undir "Umsagir" getur spurt okkur spurningar um vöruna með því að smella á "Leggðu inn spurningu" og senda inn.
Ertu búin að sjá nýjasta blaðið og tilboðin? Þú getur skoðað það hér: Skoða blað
| Varemærke | Duck Smart |
| Vörunúmer | 1186641 |
| Mál | 50000 x 18 mm ( L x B ) |
| EAN-nr | 4053269005701 |
| Innanhúss eða utanhúss | Innandyra |
| Længde | 50000 mm |
| Produktnavn | Málningarlímband 18 mm x 50 m Duck Smart |
| Nettovægt, kg. | 0.087 |
| Farve | Hvítur |
| Produkttype | Límbönd |
| Farve | Rjómi |
| Vægt, kg. | 0.094000 |
| Bredde | 18 mm |