Málningarlímband 48 mm x 50 m Duck Smart er hagnýtt límband fyrir málunarverk þar sem þú vilt fá skarpa skilalínu og halda málningu þar sem hún á að vera. Það er sérstaklega nytsamlegt þegar unnið er á köntum, meðfram listum eða við fleti sem þarf að verja gegn slettum.
Límbandið er 48 mm á breidd og 50 m á lengd, sem gefur gott svigrúm fyrir bæði smærri og stærri verkefni. KIP límbandið er ætlað til notkunar innandyra og hentar vel á marga algenga fleti í málunarvinnu. Hvítur pappírinn gerir það einfalt í meðförum og auðvelt að sjá hvar það liggur.
| Vörumerki | KIP |
| Vörunúmer | 1186637 |
| Mál | 50000 x 48 mm ( L x B ) |
| Strikamerki | 4053269005725 |
| Innanhúss eða utanhúss | Innandyra |
| Lengd | 50000 mm |
| Vörunafn | Málningarlímband 48 mm x 50 m Duck Smart |
| Nettóþyngd | 0.228 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Límbönd |
| Þyngd (kg) | 0.245000 |
| Breidd | 48 mm |