Ljósapera LED E27 4W Ø45 mm er hentug lausn frá Eglo fyrir þá sem vilja hlýja og þægilega lýsingu í daglegu lífi. Hún hentar vel í stofu, svefnherbergi og önnur rými þar sem mjúk birta skiptir máli.
Peran gefur jafna lýsingu með 470 lm ljósflæði og 2700 K litahitastigi, sem skapar notalegt andrúmsloft. Með E27 festingu er hún auðveld í notkun í mörgum algengum lömpum, og 4 W afl gerir hana að sparneytinni lausn fyrir daglega lýsingu. Mött gleráferð hjálpar til við að minnka glampa og gera birtuna mýkri.
Með áætluðum líftíma upp á 15.000 klst. er þetta praktísk pera þar sem þú vilt áreiðanlega lýsingu til lengri tíma. Hún er einnig með litendurgjöf ≥80, sem stuðlar að náttúrulegri og skýrri birtu í rýminu.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1000689 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 45 mm |
| Mál | 78 x 45 mm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9008606227723 |
| Afl (w) | 4 |
| Orkuflokkur | E |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Hæð | 78 mm |
| Lúmen | 470 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E27 4W Ø45 mm |
| Nettóþyngd | 0.033 |
| Vörutegund | Krónuperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Tegund tengils | E27 |
| Þyngd (kg) | 0.038000 |