Ljósapera LED E27 innbyggður dimmer Ø80 mm er skrautleg og hagnýt ljósgjafi frá Eglo sem sameinar hlýtt ljós og einfalda notkun. Hún er með E27 skrúfufestingu og hentar því í margar algengar lampafestingar á heimilum. Ljósstyrkurinn er 400 lm og litahitinn 2200 K, sem gefur mjög hlýja og þægilega birtu í stofu, borðstofu eða svefnherbergi.
Innbyggð dimmun gerir þér kleift að stilla birtuna í þrjú þrep með venjulegum ljósrofa, án þess að bæta við sérstöku stýrikerfi. Það gerir peruna sérstaklega þægilega í daglegri notkun, hvort sem þú vilt bjartara ljós til almennrar lýsingar eða mýkri birtu fyrir rólegra andrúmsloft. Gullitað glerið og kúluformið nýtast vel í opnum lömpum þar sem peran er hluti af útliti ljóssins.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1002705 |
| litur á gleri | Gullitað |
| ColorTemperatureJoined | 2200 |
| Þvermál | 8 cm |
| Mál | 12 x 8 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 9008606232413 |
| Afl (w) | 4 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Hæð | 12 cm |
| Lúmen | 400 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E27 innbyggður dimmer Ø80 mm |
| Nettóþyngd | 0.095 |
| Vörutegund | Globe perur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Tegund tengils | E27 |
| Þyngd (kg) | 0.110000 |