OSRAM Star LED-pera með E14-skrúfufestingu er staflaga pera sem hentar vel í minni lampa, veggljós og hengiljós þar sem peran getur verið sýnileg. Hún gefur hlýhvítt ljós (2700 K) sem skapar notalegt andrúmsloft, til dæmis í stofu eða svefnherbergi.
Peran er ætluð fyrir 230 V rafkerfi og skilar góðri birtu með litendurgjöf sem hentar daglegri notkun. Athugið að peran er ekki dimmanleg, þannig að hún á best við þar sem kveikt/slökkt er án dimmers.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1044003 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Mál | 11.5 cm ( L ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075428386 |
| Afl (w) | 10 |
| Orkuflokkur | E |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Lengd | 11.5 cm |
| Lúmen | 1055 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E14 2700K Osram 10W |
| Nettóþyngd | 0.058 |
| Vörutegund | Staflaga perur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Star |
| Tegund tengils | E14 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.102000 |