OSRAM LED pinna pera með G9-sökkli er lítil ljósapera sem hentar í ljós sem nota G9-pinna, til dæmis í veggljós, loftljós og skápalýsingu. Hún gefur hlýtt hvítt ljós (2700 K) sem skapar þægilega stemningu á heimilinu.
Peran er með lága raforkunotkun en skilar samt góðri birtu fyrir smærri ljósabúnað. Þar sem hún er ekki dimmanleg er hún sérstaklega hentug þar sem kveikt og slökkt er með hefðbundnum rofa.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1043408 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 16 mm |
| Mál | 46 x 16 mm ( L x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075432307 |
| Afl (w) | 1.9 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 46 mm |
| Lúmen | 200 |
| Vörunafn | Ljósapera LED 2700K Osram 1,9W Ø16mm |
| Nettóþyngd | 0.020 |
| Aðal Litur | Gegnsær |
| Vörutegund | Pinna perur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Star |
| Tegund tengils | G9 |
| Litur | Glær |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.036000 |